SIS Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to SIS Family !

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tue Sep 07, 2010 8:35 pm
Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_01Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_02Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_03
Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_04VanDerDucKhuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_06
Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_07Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_08Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Bgavatar_09
.:.Thông tin.:.
VanDerDucPhó Chủ TịchPhó Chủ Tịch

Tài sản củaVanDerDuc Manchester UTD =]]
Thông Tin Cá Nhân Số lần chém gió : 160
Tiền : 524150
Thiện Cảm : 4
Ngày Nhập Ngũ : 04/09/2010
Tài Sản : Manchester UTD =]]
Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!) Vide

Bài gửiTiêu đề: Khuyến khích anh em post bài ở FORUM! ( Encouraging members to post or comments on topics!)
https://www.facebook.com/tungmap#!/profile.php?id=1682446490

Theo mình observe thì Forum bây giờ cũng đã có kha khá lượng người, nếu biết cách hợp tác thì Forum chúng ta sẽ rất vui vẻ đối với mọi người nói chung và mình nói riêng.

Tuy nhiên, có 1 vấn đề mình cần phải nói với các bạn:
*Forum chúng ta cần có sự tham gia của tất cả các mem nếu có thể. Càng nhiều càng tốt.
*Khuyến khích các mem post bài lên TỪNG CATEGORIES nếu có thể. Very Happy
*Và cuối cùng là THANKS đã được đề cập trước đây Wink

Àh wên nữa.Mỗi khi có Event thì mình khuyến khích anh em nên tham gia bởi vì vui là chính =)))

Cùng lúc chúng ta "chuyển hóa" forum này từ buồn chán trở thành vui vẻ,chúng ta cũng đồng thời quảng bá, làm sao mà càng nhiều anh em SIS biết đến Forum này càng tốt.Càng đông càng vui chứ Wink

Mình chỉ muốn nói thế thôi!!

Nào hãy cùng nhau biến Forum này trở nên vui vẻ nàoooo!! =)))))
Thanks Smile

Chữ kí của thành viên VanDerDuc

Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.